ผู้เขียน หัวข้อ: Wall-Mounted Bins ที่เก็บของติดผนังและ พกพา  (อ่าน 6562 ครั้ง)

george

• เจ้าของบ้าน
  • Hero Member
    • WoodworkingThai
Wall-Mounted Bins ที่เก็บของติดผนังและ พกพา
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 06:17:26 PM »
Wall-Mounted Bins ที่เก็บของติดผนังและ พกพา

ทำที่เก็บของติดกับผนัง ส่วนใหญ่ก็เป็นของชิ้นเล็กๆ เช่น น็อต ตะปู หรือชิ้นส่วนต่างๆ ที่มีขนาดเล็ก ที่สำคัญกล่องที่จะทำนี้สามารถถอดออกได้ในกรณีที่เราต้องเอาของเหล่านั้นไป ทำงานนอกได้ การทำไม่ยากนักคือทำ ที่แขวนสำหรับยึดกับผนัง กล่องที่ใส่ของ และที่ใส่กล่องในกรณีที่เราต้องการพกพา กล่องเหล่านั้นไปทำงานข้างนอก ลองทำดูแล้วกันครับ....ขอให้สนุกกับงานไม้นะครับ..

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้น...
Facebook : https://www.facebook.com/WoodworkingThai-121237538251972/

cocore

• Newbie
  • *
Re: Wall-Mounted Bins ที่เก็บของติดผนังและ พกพา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2013, 03:12:47 PM »
 ;) ;)   โอ้โหน่าทำตามมากๆเลยนะครับ ดีมากๆเลยสวยด้วย

nigul

• Newbie
  • *
Re: Wall-Mounted Bins ที่เก็บของติดผนังและ พกพา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 10:21:44 AM »
ได้ความรู้เพิ่มอีกเยอะเลยครับ ขอบคุณครัับ